ราคา 3300000.00 บาท
รายละเอียด
ขนาดห้อง 34.0 ตารางเมตร
ราคาต่อตารางเมตร 97058.82 บาท/ตารางเมตร
ชั้น 11
เลขที่ห้อง 599/156
โครงการ Supalai Park Asoke-Ratchada | ศุภาลัย ปาร์ค อโศก-รัชดา | Supalai Park อโศก-รัชดา | คอนโด ศุภาลัย ปาร์ค อโศก-รัชดา

ป๊อบ
0868025609
2019-04-11 12:01:25.0
เลขที่ประกาศ: 282055
รายละเอียดเพิ่มเติม
CM03110 ขาย คอนโด ศุภาลัย ปาร์ค อโศก-รัชดา Supalai Park Asoke-Ratchada คอนโดมิเนียม ถนนอโศก-ดินแดง แขวงดินแดง เขตดินแดง กทม.เนื้อที่ 34 ตร.ม.ห้องสตูดิโอ ชั้น 11 พร้อมที่จอดรถ ภายในตกแต่งสวยงาม ครัวบิลท์อิน แอร์ 1 เครื่อง ตู้เสื้อผ้า เตียงนอน เครื่องทำน้ำอุ่น พร้อมสิ่งอำนวยความสะดวกภายในโครงการ สวนส่วนกลาง ห้องออกกำลังกายและสระว่ายน้ำ พื้นที่สวน Roof Garden เพื่อเป็นที่พักผ่อนแบบลอยฟ้า ทำเลดี เดินทางสะดวก ถนนอโศก-ดินแดง ถนนพระราม 9 ถนนรัชดาภิเษก ใกล้รถไฟฟ้า MRT พระราม 9 (450 ม.) ใกล้ฟอร์จูนทาวน์ เทสโก้ โลตัส เซ็นทรัล พระราม 9 โรงพยาบาลกรุงเทพ เอสพลานาด ห้องสวย พร้อมอยู่ ราคา 3,300,000 บาท สนใจติดต่อได้ที่ 086-802-5609 line 0868025609 ป๊อบ

จำนวนชั้น:
(อาคารที่ 1) ชั้น
จำนวนห้อง:
(อาคารที่ 1) ห้อง
ชื่อบริษัทเจ้าของโครงการ:

เบอร์โทรโครงการ:

เว็บไซต์โครงการ:

รายละเอียดเพิ่มเติม:
ทำเลของคนรุ่นใหม่ ติดถนนใหญ่ ใกล้รถไฟฟ้า; รูปแบบอาคารแนวคิด Green Concept การใช้ชีวิตเมืองท่ามกลางธรรมชาติ
Supalai Park Asoke-Ratchada | ศุภาลัย ปาร์ค อโศก-รัชดา | Supalai Park อโศก-รัชดา | คอนโด ศุภาลัย ปาร์ค อโศก-รัชดา

รายละเอียดอาคาร 1 อาคาร

ชื่ออาคาร/ตึก: Supalai Park Asoke-Rachada ศุภาลัย ปาร์ค อโศก รัชดา

จำนวนชั้น:

จำนวนห้อง:

รูปอาคาร